Wannan samfurin yana da fa'ida mai yawan girgizawa. An kuma kira matashin barbell mai ɗaukar nauyi. Lokacin da kuke aiwatar da kashe -kashe da squats, kuna buƙatar rage ƙararrawa. Za a sami tasiri lokacin da kuka dawo ƙasa. Babban aikin wannan samfur shine shan shaye -shaye da matsin lamba, da kare ƙasa. Rage amo. Anyi shi da ingantaccen fata mai jurewa da matsin lamba, kowane kushin zai iya ɗaukar matsakaicin nauyin 880 lbs/400 kg kuma yana da tsawon sabis.
[Rage motsi da rage amo] -This ɗin barbell ɗin shine ingantaccen na'urar don rage hayaniya da girgizawar barbell ɗin da ke faɗuwa, kuma yana kare ƙararrawa da ƙasa daga karce da tasiri. Lokacin ɗaga nauyi, cushions na iya rage tasirin amo akan maƙwabta.
[Ingantaccen inganci da baƙar fata] -Kafaɗɗen nauyi an yi shi da dindindin mara nauyi na PVC da kwandon PE da madaidaicin kumfa EPE don haɓaka dorewa da aminci. Yana da ƙarfin juriya kuma ba shi da sauƙin canzawa. Kowace tabarma tana da zik din mai ƙarfi, wanda yake da sauƙin cirewa da tsaftacewa.
[Mai sauƙin ɗauka da guda 2] -Kafafan saukar da nauyi mai nauyi yana bayyana biyu-biyu. , Nauyin nauyi da karami, mai sauƙin adanawa. An ƙera ma'aunin ma'aunin tare da faɗin faɗin nylon, wanda ya dace don motsawa. Masu amfani kuma za su iya yin amfani da dabarun tsalle su ta hanyar haɗa katifu biyu.
[Dalilai da yawa]-Waɗannan darussan ɗaukar nauyi sun dace da ɗaukar nauyi a cikin gidan motsa jiki, gidan motsa jiki, gidaje da ofisoshin don rage tasiri, girgiza da hayaniyar kowane digo kuma ƙirƙirar ƙwarewar shiru.