Paitu dumbbell saita bita: ergonomic

Saitin dumbbell na Paitu na iya dacewa da girman dumbbell har zuwa fam 55
Paitu dumbbell set babban kayan aikin motsa jiki ne, ya dace da mutanen da basu da sarari. Hakanan ya dace da sabbin sababbi don horar da nauyi, saboda siyan ya haɗa da shekara na azuzuwan motsa jiki mai kyau, wanda iFit ya bayar.
Sharhi kan saitin dumbbell: Saitin daidaitaccen tsarin Paitu yana da katin ƙaho a kan madafan hannayen riga: karatun iFit na shekara guda yana da ƙima fiye da $ 300/£ 250.
Idan ba ku ƙara horar da ƙarfi ga motsa jikin ku na yau da kullun ba, ba ku san abin da kuka rasa ba. Ofaya daga cikin mahimman sassa na kowane mafi kyawun jerin kayan aikin motsa jiki na gida shine mafi kyawun dumbbell. Kamar yadda Paitu ya yi talla, wannan dumbbell mai daidaitawa nan take-babu buƙatar yin jayayya da abin wuya da farantin nauyi a nan-idan lokaci da sarari suna da mahimmanci a gare ku, babban mafita ne. A tire zai iya riƙe daidai da 15 nau'i-nau'i na dumbbells-wannan babu shakka babban adadi ne.
Bayan haka, muna cikin lokacin da rana ke haskakawa. Idan kuna ƙoƙarin juyawa guga ɗaya zuwa guga biyu a wannan shekara, to wannan shine na'urar da zata iya taimaka muku cimma burin ku. A matsayin ɗayan kayan aikin motsa jiki mafi mahimmanci da za ku iya mallaka, dumbbells na yau da kullun sun dace sosai don horar da HIIT na jiki gabaɗaya, yana taimaka muku ku kasance cikin koshin lafiya, ƙona ƙarin adadin kuzari, da ƙarfafa gabobin ku-saitin tsokoki a lokaci guda. Koyaya, babu wani wauta game da waɗannan dumbbells. Mafi muni, mutane ma suna iya kiransu da karrarawa masu wayo.
Wannan saitin dumbbell ergonomic na iya zama wani abu da gidan wasan motsa jiki na ku ya rasa, kuma Paitu ya fara yarjejeniyar ta hanyar haɗa shekara guda na kyakkyawan tsarin iFit akan buƙata. Admittedly, fam 55 na iya wadatarwa don biyan bukatun mu masu ɗaukar nauyi, amma waɗannan dumbbells har yanzu zaɓi ne mai ƙarfi don horo na gumi na gaba, musamman idan zaku iya amfani da wasu alamomi a sashin tsari. Karanta don ganin ko waɗannan dumbbells sun dace da ku.

A cikin Burtaniya da Ostiraliya, wannan nauyin Paitu na musamman yana ci gaba da siyarwa, amma lokacin yana cikin jari, duba shi akan Amazon-zai kashe ku kusan £ 500 ko AU $ 800.
Kamar dumbbells na al'ada, ban da ƙarin keɓancewa. Hannun sawun inci 16.5 x 8 (mafi girman nauyi) na kowane dumbbell ya fi girma girma fiye da ma'aunin masana'antu, amma kowane dumbbell za a iya daidaita shi sosai tsakanin fam 10 zuwa 55 a cikin 2.5, 5, da fam 10, wanda ke ba ku damar Zaɓi saituna seamlessly ga 'yan seconds.
To, ba shi da matsala. Sauya waɗannan ƙananan faranti masu nauyi abu ne mai sauƙi kamar fitar da madaidaitan fil guda biyu a kan kowane dumbbell, zamewa fil ɗin zuwa girman nauyin da kuke so, sannan sake dawo da su wuri. wannan mai sauqi ne.
An gina wannan saiti na Paitu dumbbell kamar tanki, don haka zaɓi yanki mai ƙarancin zirga-zirga don adana su-inda da wuya ku taka yatsun ku. Nauyin kowane dumbbell na Paitu yana farawa da fam 10. Lokacin amfani da fil ɗin zamewa don zaɓar nauyin A (mafi nauyi), farantin da ya dace zai shiga cikin wuri, yana barin farantin da ba a amfani dashi lokacin da kuka ɗauki dumbbell.
Akwai bugun kira mai juyawa a cikin kowane dumbbell, wanda za'a iya daidaita shi a cikin ƙananan matakan 2.5 lbs da 5 lbs. Kuna iya zamewa sarkin baya da baya don zaɓar fam 15, 20, 30, 40, ko 50; lambobi a kowane gefen tray ɗin ajiya suna kawar da tunanin ku game da ƙarfe da kuke son tsotsa. Gabaɗaya, yayi kama da salon Paumb dumbbells ko Paitu daidaitaccen dumbbells. Suna kwatankwacin farashi kuma ana iya keɓance su.
Lura: Kada a yi ƙoƙarin mayar da kowane faranti mara nauyi a kan dumbbells, kar a mayar da su cikin madaidaitan faranti na farko. Nayi sauri na gwada shi yayin aikin cire kayan. Idan ba a shirya kowane rami a kan kowane jirgi ta wannan hanyar ba, ba za a iya haɗa allon al'ada ba. Wannan a zahiri yana nufin cewa waɗannan trays ɗin ajiya suna da mahimmanci don daidaita nauyi; idan kuna ƙoƙarin maye gurbin pallet ba tare da pallet ba, babu shakka waɗannan pallets za su faɗi a ƙasa. Abin haushi, amma ba mai karya yarjejeniya ba.
Bari mu sake magana game da waɗancan trays ɗin ajiya. Suna da kyau, amma suna kallo kuma suna jin ɗan rauni ga irin wannan kuɗin. Wannan babu shakka ƙaramin matsala ce, amma ƙimon/ƙimar kowane farantin nauyi na iya zama mai zurfi; idan faranti sun karkace kaɗan lokacin da kuka mayar da dumbbells a kan tire, ba za su zame daidai ba. Koyaya, da zarar an ƙware dabarun, yana da sauƙin daidaita injin akan kowane dumbbell-a zahiri. Za ku daidaita da sauri, amma kafin ku ɗauki dumbbells, tabbatar cewa an kulle komai a wuri. Kowa yana lafiya


Lokacin aikawa: Aug-14-2021