Jaket na yashi mai nauyi

Takaitaccen Bayani:

Suna: rigar nauyi mai nau'in X
Launi: baki, shuɗi, launin toka ko launi na musamman gwargwadon buƙatun abokin ciniki
Nauyin: 3kg, 5kg, 8kg, 10kg
Abu: Rigar ruwa mai ruɓi biyu (mayafin shimfiɗa) masana'anta + yashi na baƙin ƙarfe na ciki ko cika cikawar ƙarfe
Shiryawa: jakar pp + kwali ko gwargwadon buƙatun abokin ciniki
Port: Tianjin Port
Abun iyawa: guda 3000 a kowane wata+
Goyan bayan ODM/OEM


Bayanin samfur

Alamar samfur

Farfajiyar rigarmu mai ɗaukar nauyi an yi ta ne da yadi mai ruwa biyu mai lanƙwasa (mayafin shimfiɗa, auduga na Lycra) wanda ya dace da ƙa'idodin kare muhalli na Turai da Amurka.
Haɓakar rigunan da ke ɗauke da nauyi daidai yake da kayan da ake amfani da su a gaban da baya. Irin wannan kumburin yana nannade sosai, yana da ƙarfi kuma yana da kyau, kuma ya bambanta da hammatar yanar gizo a kasuwa. Ciki ya cika da manyan barbashin yashi na ƙarfe ko harbin ƙarfe na yau da kullun, aikin yana da ƙanƙanta kuma aji na farko, babu wani abin cikawa da za a kwarara, kuma babu sauran.
Zane-zanen kayan kwalliya na X ya fi ergonomic kuma ya dace da jikin ɗan adam, yana sa motsa jiki ya zama mai daɗi da damuwa. Ya dace da al'amuran wasanni daban -daban, kamar: gudu, kekuna, horo na musamman na musamman, da sauransu, na iya daidaita daidai da mai amfani don cimma burin horo.

Weight-bearing sand jacket (2)

Weight-bearing sand jacket (4)

Weight-bearing sand jacket (3)

Weight-bearing sand jacket (1)

1. Fatar ruwa mai laushi mai laushi, mai kauri da taushi, kyakkyawa ta iska, mai sauƙin gumi. Saka-resistant da kuma hana ruwa.
2. Cikawar ƙarfe, manyan barbashin yashi na baƙin ƙarfe ko ƙwallan ƙarfe mara ƙura tare da magani na musamman, kawo ƙarshen cikawa mai ƙarancin ƙarfi, kuma yadda yakamata ku guji lalacewar rigar ɗaukar kaya da ɓarkewar cikawa.
3. Ƙaƙƙarfan ƙulli, ƙira mai dacewa, daidaita tsayin madaidaicin madaidaicin da ya dace don amfani da jiki iri -iri, mai sauƙin amfani, yana iya daidaita samfuran da yardar kaina.
4. Tsarin jakar ajiya, dacewa don adana abubuwa a kowane lokaci, dacewa da aiki.
5. Zane -zanen tsiri yana ƙaruwa da aminci na horo na waje idan akwai ƙarancin gani a cikin dare ko cikin hazo, ta yadda kowane abokin ciniki da ke amfani da samfuranmu ya kasance mafi aminci da aminci.
6. Yi ban kwana da editan polyester, kuma yi amfani da kakin auduga na Lycra don inganta kaurin rigar yashi, wacce kyakkyawa ce kuma mai sauƙin buɗewa kuma ba ta karyewa.
7. Tufafin yashi yana ɗaukar ƙirar layi mai rarrabuwa da yawa, don haka cikawa ba abu ne mai sauƙi ba. Sanya shi lafiya ba tare da zamewa ba.
8. Kunshin mai zaman kansa, matattara mai ƙarfi, safarar lafiya.


  • Na baya:
  • Na gaba: